Smeg kofi inji

Wataƙila abin da Smeg ya fi so shi ne saboda tsarin girkin ku. Injin kofi ɗin su yana da iskar 50 mai alama sosai, ga mutanen da ke neman wani abu fiye da kayan aiki kuma suna son ƙawata kicin ɗin su. Alamar tana da tarihin dogon lokaci da wadata kuma yana da matukar mahimmanci ga masu son kofi.

Smeg kofi inji ne m sosai kuma mai sauƙin amfani, kazalika da asali kuma tare da zane wanda, kamar yadda muka fada, yana sa ku fada cikin soyayya. Bugu da ƙari, kasancewa a cikin Spain, an tabbatar da garantin taimako, kayan gyara da na'urorin haɗi. Farashin sa na iya zama ɗan tsayi idan aka kwatanta da sauran samfuran, amma kar mu manta cewa yana da kayan aikin zane. Muna gayyatar ku don sanin manyan samfuransa, ku ci gaba da karantawa.

Smeg espresso inji

Saukewa: ECF01RDEU/PBEU

A gefe guda, muna da salon tare da iska na baya. Yana ɗaya daga cikin mafi kyawun siyar da samfuran kera kofi na Smeg. Suna injin espresso tare da 1350 W na wutar lantarki da lita biyu na iya aiki, wanda ya riga ya sa ya zama zaɓi don la'akari. Duk da haka, girmansa yana da ɗanɗano kaɗan, wanda ya sa ya zama cikakke ga ƙananan dafa abinci.

La zaka samu kala kala, Bakin karfe da wasu kayan aikin filastik. Yana da sanduna 15 da ginanniyar tsarin vaporizer. Hakanan zaka iya shirya infusions ko kofuna biyu na kofi a lokaci guda. Ko da yake yana da iko na hannu, zaka iya daidaita zafin jiki ta atomatik. idan kana son amfani kofi wake, sai ka fara nika shi.

Mafi kyau Smeg ecf01pgeu Espresso/... Smeg ecf01pgeu Espresso/... 79 Ra'ayoyi
Ingancin farashi SMEG - inji Kofi... SMEG - inji Kofi... 77 Ra'ayoyi
Abinda muke so Smeg ECF01WHEU - Kofi... Smeg ECF01WHEU - Kofi... 86 Ra'ayoyi
79 Ra'ayoyi
77 Ra'ayoyi
86 Ra'ayoyi

Smeg drip kofi inji

Saukewa: DCF02 RDEU/PBEU

Wadannan masu yin kofi drip Har ila yau, suna kula da ƙirar retro tare da launi mai ban mamaki. Anyi da bakin karfe da filastik, zasu iya Brewing babban tukunyar kofi a hanya mai sauƙi. Bugu da ƙari, yana da tanki na lita 1.4 da ikon 1050 W don saurin zafi da ruwa zuwa yanayin da ya dace.

Yana da Rike aikin dumi, tare da farantin da ke ajiye jug ɗin zafi na akalla minti 20. Ya kamata ku sani cewa kowace kwalba tana da karfin kofuna 10. Af, shi ma ya hada da a hadedde ruwa matakin nuna alama da nuni don ganin bayanin, wani abu mai matukar amfani.

Smeg ginannen injunan kofi

Smeg CMS45X injin kofi na zamani

A wannan yanayin muna samun a ginannen mai yin kofi don saka shi a cikin kabad ɗin kitchen. Muna magana game da na'urorin kofi na zamani, Tun da su ma za su kasance waɗanda aka haɗa a cikin kayan dafa abinci, maimakon a sanya su a kan tebur.

Asusun tare da LCD nuni da ginannen grinder, don haka yana da cikakken atomatik. Tare da madarar madara don yin shirye-shirye kamar Cappuccino. ɗauka biyu bakin karfe tace kuma damar 1,8 lita. Dole ne ku sami ko da yake mafi girman farashin sa amfaninsa kadan ne.

Dalilan siyan mai yin kofi na Smeg

Salon sa

Amma ba za mu koma zuwa ga ƙare a cikin nau'i na kayan ko launuka. Smeg kamfani ne wanda ke siffata ta hanyar zagaye, layukan ƙanƙanta da retro styles. Idan kuna so kayan girki, to ba za ku iya zaɓar wani alama banda wannan.

Tankin ruwa

Gaskiya ne cewa babu bambance-bambance da yawa a cikin salon iri ɗaya, amma dole ne mu san su, tun da zai danganta da yawan mu a gida a lokacin kofi kowace rana. Mafi girman ƙarfin, yawancin kofuna waɗanda za mu iya shirya a yanzu. Wannan zai dogara ne akan lita na tanki na ruwa, amma muna bada shawarar cewa matsakaici ya kamata ya kasance a cikin lita 0,8 ko fiye, wani abu da Smeg kofi ke yin fiye da cika.

Zaɓuɓɓukan aikin ku

El nau'in inji wanda yake akwai yana da mahimmanci, kamar manual, atomatik, ko digon lantarki. Waɗannan cikakkun bayanai ne masu mahimmanci lokacin zabar mai yin kofi:

  • manual: suna ba ku damar yin kashi na kofi a lokaci guda, amma suna ba ku damar zaɓar wasu sigogi na tsarin samarwa, wanda ke ƙara ƙarfin sarrafawa.
  • Atomatik: idan kuna son ƙarin sauri kuma ba ku so ku shiga tsakani a cikin tsarin, naku zai zama mai yin kofi ta atomatik wanda ke yin komai ba tare da ku yi komai ba. Ban da wannan, daidai yake da littafin.
  • Diga: Yawanci suna da sauƙin amfani kuma suna da rahusa. Suna ba ku damar yin tukunyar kofi mai kyau don samun kofuna da yawa a lokaci guda.

Powerarfi

Mun bayyana a sarari cewa a cikin ƙarin ƙwararrun ƙwararru ko tsakiyar kewayon da manyan injuna, ƙarfin zai hauhawa. Kamar kullum, Smeg zai sami fiye da 1000 W, wanda shi ne mai kyau adadi. Bugu da ƙari, sauran gaskiyar ita ce matsi da za su iya tasowa: matsa lamba ya kamata ya zama aƙalla mashaya 15 ko mafi girma. Wannan yana tabbatar da cewa ruwan yana cikin yanayin zafi mai kyau, ana samun zafin jiki da sauri, kuma ana fitar da duk dandano, ƙanshi da kaddarorin kofi.

Tarihin Smeg

Farashin SMEG

Kodayake hedkwatarta a Spain tana cikin Barcelona, ​​ba alama ce ta Sipaniya ba. Smeg wani kamfanin kera kayan aikin gida ne na Italiya. An kafa shi a cikin 1948 ta Vittorio Bertazzoni a Guastlla. Alamar gajarta ce ga Smalterie Metallurgiche Emiliane Guastalla, wato, a cikin Mutanen Espanya “emiliano de Guastalla metallurgical enamel yana aiki.

Ya fara da karami saba kamfani don yin kasuwanci don ƙirƙirar enamel da ƙarfe, sannan a zurfafa cikin kayan aikin kicin. A cikin 1956 za su ƙaddamar da ɗaya daga cikin hob ɗin gas na farko tare da kunnawa ta atomatik, bawul ɗin aminci a cikin tanda da shirye-shiryen dafa abinci.

Sunansa ya yi girma, har a cikin 60s da 70s suka fara ƙirƙirar ƙarin nau'ikan kayan aikin gida har yau. Amma ba wai kawai yana da sha'awar wannan sashin ba, Smeg kuma ya koma cikin kasuwan ƙwararru, yana ƙirƙirar kayan aikin gida don baƙi, cututtukan asibiti da likitocin haƙori.

Amma idan akwai wani abu da ke nuna duk ci gaban alamar Smeg, ƙira ne. Kuma wannan shine godiya ga haɗin gwiwa tare da manyan gine-gine da masu zane-zane waɗanda ke shiga cikin ƙira irin su Mario Bellini, Renzo Piano, Marc Newson, da sauransu. Su ne ke sanya hannu kan samfuran da ke haskakawa sosai a cikin kasuwanci da gidaje.

Don wannan salon da ba a iya jayayya da shi da ƙirar bege, an ba Smeg mafi kyawun kyauta kyaututtuka masu daraja game da zane. Kyaututtuka masu mahimmanci kamar: Kyaututtuka masu Kyau da yawa, lambobin yabo na iF Design da yawa, da lambar yabo ta Red Dot Design da yawa, da sauransu.

Sami mafi kyawun abin kera kofi na Smeg

Yadda za a shirya kofi mai kyau

para shirya kofi mai kyau Tare da Smeg dole ne ku bi matakai kama da na sauran injin kofi, idan kun bi waɗannan dabaru, kofi zai fi kyau:

  1. Duba tankin ruwa: duba cewa ko da yaushe akwai isasshen ruwa a cikin tanki, in ba haka ba zai iya shigar da iska a cikin tsarin kuma ya haifar da matsala. Bugu da ƙari, ruwan dole ne ya zama mai rauni mai rauni don kada ya rage ƙanshi da dandano daga kofi.
  2. Ƙasa kofi a wurin: yana da kyau a yi amfani da kofi na ƙasa a lokacin shirya kofi don adana kaddarorin da ƙamshi, hana shi daga oxidizing da rasa man fetur mai mahimmanci. Babu shakka, idan hatsi ya fito ne daga mai sayarwa mai kyau, mafi kyau.
  3. fara da morewa. Sa'an nan, kunna na'ura kuma ya dogara da ko kashi ɗaya ne ko drip, za ku sami adadin kofi da ake so a cikin ɗan lokaci.
White Smeg kofi mai yi

Kulawa da tsaftacewa

Kamar sauran injuna, Smegs suna buƙatar a jin daɗi da jin daɗi. Koyaya, abu ne mai sauƙi idan kun bi waɗannan ƙa'idodi masu sauƙi don tsawaita rayuwar kayan aikin ku.

  • Tsabtace yau da kullun: Dole ne ku tsaftace injin bayan kowane amfani.
    • Wannan yana nufin tsaftace tacewa, tuluna ko ajiyar kuɗi bayan cinye kofi. Ba kwa buƙatar amfani da wani abu na musamman, tare da injin wanki da ruwan gargajiya ya isa.
    • Idan yana da wasu abubuwa kamar kumfa madara to za ku buƙaci cirewa kuma ku tsaftace shi, sannan za ku iya bushe shi da kyau kuma zai yi kyau a tafi.
    • Sauran kayan haɗi waɗanda zasu buƙaci tsaftacewa lokaci zuwa lokaci su ne ɗigon ruwa da tankin ruwa.
  • descaling: bayan watanni biyu ko uku na amfani mai tsanani (ko kuma idan ba ku yi amfani da shi ba kullum), ya kamata ku aiwatar da tsari don cire lemun tsami daga ciki, musamman ma idan kuna amfani da ruwan famfo. Don haka dole ne a yi amfani da kayan da ke kasuwa (ruwa ko kwamfutar hannu) sannan a saka shi a cikin cikakken tankin ruwa, sannan a kunna shi ya wuce (ba tare da kofi ba) don haka ya wanke kansa. Sa'an nan kuma dole ne ku jefar da duk ruwan kuma ku maimaita hanya tare da ruwa mai tsabta don cire duk wani samfurin da ya rage.